IPL 2022: Mumbai च्या Wankhede Stadium ची रेकी झाल्याची कुठलीही माहिती नाहीः मुंबई पोलीस

Wankhede Stadium Mumbai: IPL 2022 च्या हंगामाला शनिवारपासून सुरूवात होत आहे. यंदाच्या साखळी फेरीत सर्व सामने मुंबई, नवी मुंबई आणि पुणे विभागात होणार आहेत. या पार्श्वभूमीवर सर्व संघांचे खेळाडू आपापल्या नियोजित हॉटेल्समध्ये दाखल झाले आहेत. अशातच दहशतवाद विरोधी पथकाकडून अटक करण्यात आलेल्या दहशतवाद्यांनी (Terrorists) मुंबईतील वानखेडे स्टेडियमची रेकी झाल्याची माहिती दिली असल्याचं वृत्त काही प्रसारमाध्यमांनी दिलं होते. या संदर्भात आता मुंबई पोलिसांकडून स्पष्टीकरण देण्यात आलं आहे.

IPL 2022 क्रिकेटचे सामने मुंबईतील वानखेडे आणि ब्रेबॉर्न स्टेडीयम येथील मैदानावर दिनांक २६/०३/२०२२ पासून सुरू होत आहेत. आयपीएल क्रिकेट सामन्यासाठी मैदानावर तसेच हॉटेल्सवर मुंबई पोलीसांकडून आवश्यक ती सुरक्षा पुरविण्यात येत आहे. अतिरेक्यांकडून हॉटेल ट्रायडेंट, वानखेडे स्टेडीयम, हॉटेल ट्रायडेंट ते वानखेडे स्टेडीयमपर्यंतच्या मार्गांची रेकी झाल्याबाबत सध्या कोणत्याही संस्थेकडून इनपुट किंवा माहिती प्राप्त झालेली नाही. तरी आयपीएल क्रिकेट सामन्यां दरम्यान स्टेडीयमदर, हॉटेलवर आणि मार्गावर पुरेसा सुरक्षा बंदोबस्त मुंबई पोलीसांकडुन पुरविण्यात येत आहे, अशी माहिती प्रसिद्धीपत्रकाद्वारे देण्यात आली आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *